Em sắp ra trường , gom góp làm thêm , đầu tư này nọ cũng dc 80-90tr . Em dự định năm sau về DUKE 250 2017 là dành thêm tý nữa xúc . Hôm bữa phát hiện ra KTM DUKE 250 em thật sự quá ấn tượng về các thông số , sức mạnh , công nghệ . Em có mấy câu hỏi sau các bác tư vấn giúp em .

1. Ngoài bảo dưỡng định kỳ ở hãng , bình thường các bác chăm xe như thế nào ( rửa sên , rửa xe bao lâu một lần ... rửa thế nào cho đúng - lau chùi , chống rỉ , bôi dầu như thế nào ạ ... những việc mình tự làm để giữ xe)
2. Tiêu hao nhiên liệu khoảng bao nhiêu vậy các bác ( em thấy DUKE 200 khá lợi xăng , khoảng 2,5-3,2km/l TP - 1,8 - 2,1km/l đường trường không biết 250 thế nào) em dùng xe đi lại cực kỳ nhiều nên khá quan tâm vấn đề nhiên liệu (1 trong số các lý do rất thích KTM)
3. Độ thêm đồ gì để tăng độ bền xe vậy các bác ( em có thấy a Biker lầy làm clip thì chủ yếu độ che phuộc , chắn bùn này kia . em thì ko độ bô , để bô zin cho tốt máy )
4. Hãng ở KTM Hà Nội thấy các admin rất quan tâm tới ae . Không biết các anh trong TP.HCM có nhiệt tình như vậy ko . em mua xe thì đặt niềm tin rất nhiều vào các ae hãng .
5. KTM ở Sài Gòn có hỗ trợ trả góp không và lãi suất bao nhiêu trả trước bao nhiêu .

Cảm ơn các ae rất nhiều . Mong các anh đi trước dẫn dắt thằng em mới vào . Cảm ơn các anh .